ที่ดิน ขายที่ดินถมแล้ว (ผังสีเหลือง) ซ.กาญจนาภิเษก 8 (1-2-10.8 ไร่) ขนาด 1 Rai 2 งาน 11 Square Wah 30000000 BAHT. ใกล้กับ ตลาดสำเพ็ง 2 ราคาดีสุด กรุงเทพ
- THB30,000,000
- THB30,000,000
รายละเอียดทรัพย์สิน
DSL-561
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
.
ขายที่ดินถมแล้ว (ผังสีเหลือง) ซ.กาญจนาภิเษก 8 (1-2-10.8 ไร่) ราคา 30 ล้านบาท (49,116 บาท/ตร.ว.)
.
รายละเอียดทรัพย์:
1. ขายที่ดินเอกสารสิทธิ์เป็น น.ส.4 จ (โฉนด) เนื้อที่ 1-2-10.8 ไร่ (610.80 ตร.ว.) โดยเป็นที่ดินที่ได้มีการถมแล้วที่มีหน้ากว้าง 72 ม. และมีความลึก 33 ม.
2. ที่ดินมีถนนคอนกรีตกว้าง 8 ม. โดยรอบ 4 ด้าน (ไม่ติดบ้านใคร)
3. ผังเมืองสีเหลือง: ที่อยู่อาศัยหนาแน่นน้อย
.
จุดเด่นของทรัพย์: เป็นที่ดินรูปทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ผังเมืองสีเหลือง (ที่อยู่อาศัยหนาแน่นน้อย)มีถนนคอนกรีตกว้าง 8 ม. โดยรอบ (ทางสาธารณะประโยชน์) เหมาะสำหรับนักลงทุนที่ต้องการหาที่ดินเพื่อปลูกสร้างบ้าน หรือเพื่อพัฒนาโครงการเล็ก ๆ ต่อไป
.
สถานที่ตั้ง: ซ.กาญจนาภิเษก 8 แขวงบางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร (นัดหมายวัน/เวลาเพื่อดูสถานที่จริงล่วงหน้า)
.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง: ตลาดสำเพ็ง 2
.
ราคาขาย: 30,000,000 บาท (49,116 บาท/ตร.ว.)
.
ค่าใช้จ่ายวันโอนกรรมสิทธิ์ทั้งหมด: 50:50
.
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
ตำแหน่งที่ตั้ง
Open on Google Maps-
ที่อยู่ / สถานที่ตั้ง: ขายที่ดินถมแล้ว (ผังสีเหลือง) ซ.กาญจนาภิเษก 8 (1-2-10.8 ไร่)
-
อำเภอ / เขต: บางแค
-
จังหวัด: กรุงเทพ
-
ตำบล / แขวง: บางแคเหนือ
รายละเอียดเพิ่มเติม
อัปเดตเมื่อวันที่ พฤษภาคม 22, 2026 ที่ 2:29 am-
ราคา THB30,000,000
-
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ ที่ดิน
-
สถานะ (เช่น ขาย/เช่า) ขาย
-
พื้นที่(ไร่) : 1
-
พื้นที่(งาน) : 2
-
พื้นที่(ตารางวา) : 11
-
พื้นที่ใช้สอย(ตารางเมตร) : 1
-
จำนวนห้องนอน : 1
-
จำนวนห้องน้ำ : 1
-
จำนวนชั้น : 1
-
จุดเด่นของอสังหาฯ : -
-
รหัสทรัพย์ DSL-561
What's Nearby?
ทรัพย์สินที่ใกล้เคียงกัน
พื้นที่ดิน ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.) 668 ตารางวา 8016000 BAHT ไม่ไกลจาก ห่างจากชายทะเลปากน้ำปราณ ประมาณ 3 กม. ถูกที่สุด
ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.)DSL-163.1สนใ...
รหัส DSL-163.3 พื้นที่ดิน ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.) ไม่ไกลจาก ห่างจากชายทะเลปากน้ำปราณ ประมาณ 3 กม. 2400000 บาท ขนาดเท่ากับ 0 Rai 2 NGAN 0 Square Wah NEW!
ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.)DSL-163.3สนใ...
ขายด่วน ที่ดิน ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.) 132 sq.wa 1590000 B. ใกล้ ห่างจากชายทะเลปากน้ำปราณ ประมาณ 3 กม. ทำเลดีราคาเด่น
ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.)DSL-163.2สนใ...
พื้นที่ดิน ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว 308 ตร.ว. (ซอยบางแค 14) ห่าง MRT บางแค 2.7 ก.ม., ราคา 18.50 ล้านบาท 18500000 บาท. ไม่ไกลจาก ห่าง MRT บางแค 2.7 กม. ทำเลดี-เยี่ยม