ขายที่ดินเปล่าแปลงมุม ถมแล้ว ซอยเทคโนโลยีแหลมทอง ทำเลศักยภาพ อำเภอเมืองปทุมธานี
- THB5,892,000
- THB5,892,000
รายละเอียดทรัพย์สิน
เสนอขายที่ดินเปล่าแปลงมุม ถมแล้ว
ทำเลศักยภาพ อำเภอเมืองปทุมธานี
ซอยเทคโนโลยีแหลมทอง – ใกล้ถนนราชพฤกษ์ และถนนกรุงเทพฯ-ปทุมธานี บางหลวง อำเภอเมืองปทุมธานี ปทุมธานี 12000
เนื้อที่ 1 ไร่ 91 ตารางวา (491 ตารางวา)
▪️ แปลงหัวมุม ติดถนนสาธารณะ 2 ด้าน
▪️ ถมแล้ว ปรับระดับเท่าถนน พร้อมพัฒนา
▪️ บรรยากาศร่มรื่น มีต้นไม้และแนวน้ำโดยรอบ
▪️ เข้า-ออกได้สะดวก เชื่อมต่อถนนสายหลักหลายเส้นทาง
เหมาะสำหรับ:
สร้างบ้านพักอาศัย
โฮมออฟฟิศ
รีสอร์ต / บ้านสวน
พัฒนาเพื่อการลงทุนในอนาคต
สถานที่ใกล้เคียง:
• วิทยาลัยเทคโนโลยีแหลมทอง 500 เมตร
• Big C ปทุมธานี 2.8 กม.
• Robinson Lifestyle ปทุมธานี 4 กม.
• ถนนราชพฤกษ์ (เส้นใหม่) 2.7 กม.
• ทางด่วนศรีสมาน / วงแหวนตะวันตก ประมาณ 10–15 นาที
ราคาขาย 12,000 บาท / ตารางวา
คิดเป็นประมาณ 4.8 ล้านบาท / ไร่
รวมมูลค่าทั้งแปลง 5,892,000 บาท
ที่ดินตั้งอยู่ในโซนขยายตัวของเมืองปทุมธานี รายล้อมด้วยโครงการที่อยู่อาศัย สถานศึกษา โรงพยาบาล และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เหมาะสำหรับผู้ที่มองหาทรัพย์สินเพื่ออยู่อาศัยหรือการลงทุนระยะยาว
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดหมายเข้าชมพื้นที่ สามารถติดต่อได้โดยตรง คุณนิด 062-225-7555 ไลน์ napa.10
#ขายที่ดินปทุมธานี #ที่ดินเมืองปทุม #ที่ดินลงทุน #ราชพฤกษ์ #ที่ดินแปลงมุม
ตำแหน่งที่ตั้ง
Open on Google Maps-
ที่อยู่ / สถานที่ตั้ง: ขายที่ดินเปล่าแปลงมุม ถมแล้ว
-
อำเภอ / เขต: เมือง
-
จังหวัด: ปทุมธานี
-
ตำบล / แขวง: บางหลวง
รายละเอียดเพิ่มเติม
อัปเดตเมื่อวันที่ พฤษภาคม 18, 2026 ที่ 12:26 pm-
ราคา THB5,892,000
-
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ ที่ดิน
-
สถานะ (เช่น ขาย/เช่า) ขาย
-
พื้นที่(ตารางวา) : 491
-
พื้นที่ใช้สอย(ตารางเมตร) : 1
-
จำนวนห้องนอน : 1
-
จำนวนห้องน้ำ : 1
-
จำนวนชั้น : 1
-
จุดเด่นของอสังหาฯ : -
-
รหัสทรัพย์ -
What's Nearby?
ทรัพย์สินที่ใกล้เคียงกัน
พื้นที่ดิน ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.) 668 ตารางวา 8016000 BAHT ไม่ไกลจาก ห่างจากชายทะเลปากน้ำปราณ ประมาณ 3 กม. ถูกที่สุด
ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.)DSL-163.1สนใ...
รหัส DSL-163.3 พื้นที่ดิน ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.) ไม่ไกลจาก ห่างจากชายทะเลปากน้ำปราณ ประมาณ 3 กม. 2400000 บาท ขนาดเท่ากับ 0 Rai 2 NGAN 0 Square Wah NEW!
ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.)DSL-163.3สนใ...
ขายด่วน ที่ดิน ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.) 132 sq.wa 1590000 B. ใกล้ ห่างจากชายทะเลปากน้ำปราณ ประมาณ 3 กม. ทำเลดีราคาเด่น
ขายที่ดินเปล่าปากน้ำปราณ (ห่างชายทะเลปากน้ำปราณ 3 กม.)DSL-163.2สนใ...